ผู้เขียน หัวข้อ: การถามตอบครับ  (อ่าน 16418 ครั้ง)

พฤษภาคม 16, 2013, 09:34:15 PM

ออฟไลน์ siriphon

• Administrator
  • สมาชิก LCD/TV
  • *
  • (ได้รับคะแนนกำลังใจ) 0
การถามตอบครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 09:34:15 PM »
       สวัสดีครับท่านผู้มีอุปการะคุณทุกๆท่าน ต้องขอขอบพระคุณทุกๆท่านที่ให้ความไว้วางใจให้ เราได้บริการงานซ่อมหลายๆท่านได้ อีเมล์มาสอบถาม เราก็ยินดีให้คำปรึกษานะครับ  ถ้าหากท่านใดมีข้อข้องใจสงสัยเรื่องต่างๆรายละเอีอดเรื่องงานซ่อม ราคาซ่อม ซ่อมแพงไหม กีวันเสร็จ เรามีคำตอบให้ท่านครับ
  เพียงแต่ท่านให้บอกรายละเอียดให้มากที่สุด เพื่อ การวิเคราะห์ อาการเสียจะได้ชัดเจนมากขึ้น
สิ่งที่ทางร้านเราต้องการทราบนะครับ
 1. อาการเสียของเครื่อง ส่งเป็นภาพมายิ่งดีครับ หรือจะส่งมาเป็น วีดีโอไฟล์ สั้นๆ ก็ยิ่งดีมากครับ หรือจะเขียนบอกเป็นตัวอักษรก็ได้ครับ
 2. เป็นเครื่องใช้ไฟฟ้าชนิดใด เช่น เป็นทีวีสี/แอลซีดี/แอลอีดี/ พลาสม่าทีวี
 3. ขนาดเท่าไหร่ กี่นิ้ว เช่น  14/17/20/25/29/32/42/50 นิ้ว
 4.รุ่น และ ยี่ห้อ อะไร  โดยเฉพาะ เครื่อง ที่เป็น แอลซีดี/แอลอีดี/ พลาสม่าทีวี จำเป็นมาก นะครับ (จะถ่ายรูปหลังเครื่องที่ติด บอกรุ่นก็ได้นะครับ ถ้าท่านใดสะดวกในการถ่ายภาพ หรือถ้าท่านใดไม่มีก็ เขียนบอกมาเป็นตัวอักษรก็ได้เช่นกันนะครับ
Email : Siriphonps@Gmail.com
ฝากประชาสัมพันธ์ให้หน่อยนะครับ

และขอบพระคุณเว็บไซด์นี้www.ranzoms-lcdtv.com  ที่เป็นสื่อกลางให้เราชาวร้านซ่อมทุกๆคน และขอบพระคุณลูกค้าทุกๆพื้นที่ให้บริการ ทุกๆท่าน
ขอบพระคุณจากใจจริง  ช่าง อ้วน ศริพลบึงกุ่มครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2014, 04:37:37 PM โดย siriphon »

มีนาคม 16, 2015, 04:18:19 PMตอบกลับ #1

ออฟไลน์ TraciGreenberg

• *
Re: การถามตอบครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 04:18:19 PM »
จะช่วยบอกให้ครับผม

มีนาคม 17, 2015, 10:58:45 PMตอบกลับ #2

ออฟไลน์ siriphon

• Administrator
  • *
Re: การถามตอบครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2015, 10:58:45 PM »
ขอบคุณอย่างมากๆๆนะครับ เพื่อจะสะดวกในการ ประเมินราคา สรุป วิเคราะตัวเสียได้งานขึ้น นะครับ